`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/04/2022

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

23/11   00h00 Karabakh AgdamC-4 vs Chelsea FCC-2 1 1/2 : 00.910.971/2 : 00.881.005.3010.501.3210.75-0.892 3/41.000.86
23/11   00h00 CSKA MoscowA-3 vs SL BenficaA-4 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.850.733.402.113.651-0.990.852 1/2-0.940.80
23/11   02h45 AnderlechtB-4 vs Bayern MünchenB-2 1 3/4 : 00.900.983/4 : 00.75-0.886.208.901.301 1/2-0.930.783 1/21.000.86
23/11   02h45 Atlético MadridC-3 vs AS RomaC-1 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.950.833.451.924.3011.000.862 1/40.84-0.98
23/11   02h45 FC BaselA-2 vs Manchester UnitedA-1 1/2 : 00.900.981/4 : 00.890.993.404.101.9810.84-0.982 1/40.83-0.97
23/11   02h45 Juventus FCD-2 vs FC BarcelonaD-1 0 : 0-0.900.781/4 : 00.69-0.813.352.952.5010.76-0.902 1/20.940.92
23/11   02h45 Paris St. GermainB-1 vs Celtic FCB-3 0 : 2 3/40.930.950 : 1 1/40.85-0.9711.001.1119.501 3/40.77-0.924 1/40.980.88
23/11   02h45 Sporting LisboaD-3 vs Olympiakos PireusD-4 0 : 10.900.980 : 1/40.86-0.984.401.526.3010.870.992 1/20.880.98

Copa Libertadores

23/11   05h45 Grêmio/RSH-1 vs CA LanúsG-1               

VĐQG Albania

22/11   20h00 Vllaznia Shkodër9 vs KS Lushnja10               

VĐQG Georgia

22/11   17h00 Kolkheti Poti9 vs Chikhura Sachkhere6               
22/11   17h00 Lokomotivi Tbilisi5 vs FC Samtredia3               
22/11   19h00 Dila Gori7 vs FC Shukura10               
22/11   19h00 FC Saburtalo4 vs Dinamo Tbilisi1               
22/11   21h00 Torpedo Kutaisi2 vs Dinamo Batumi8               

VĐQG Uruguay

23/11   03h00 Juventud LP15 vs Liverpool (URU)13               
23/11   03h00 IA Sud América6 vs Boston River8               
23/11   03h00 River Plate (URU)4 vs CA Peñarol1               
23/11   03h00 Atlético Fénix12 vs CA Cerro9               

VĐQG Costa Rica

23/11   08h00 Pérez Zeledón5 vs Municipal Liberia12               
23/11   08h00 CS Cartaginés8 vs Municipal Grecia4               
23/11   08h00 LD Alajuelense7 vs Limón FC6               
23/11   08h00 Saprissa2 vs Santos Guápiles3               

VĐQG Ai Cập

22/11   17h45 Al Raja18 vs Wadi Degla SC15               
22/11   20h00 Masr lel Maqassah16 vs Petrojet Suez6               
22/11   20h00 Nasr Cairo17 vs Al Intagh Al Harbi13               
22/11   22h30 Arab Contractors3 vs ENPPI Cairo7               

VĐQG Nam Phi

22/11   23h00 Free State Stars10 vs Chippa United8               
23/11   00h30 AmaZulu FC12 vs Kaizer Chiefs5               
23/11   00h30 Platinum Stars14 vs Bloemfontein Celtic3               
23/11  Hoãn SuperSport United9 vs Ajax Cape Town15               
23/11   00h30 Polokwane City13 vs Maritzburg United11               

Hạng Nhất Anh

23/11   02h45 Ipswich Town9 vs Sheffield Wed10 0 : 0-0.920.790 : 0-0.980.863.352.912.451-0.920.772 1/20.960.90
23/11   02h45 Middlesbrough6 vs Birmingham City21 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.85-0.973.851.655.3011.000.862 1/2-0.970.83
23/11   02h45 Wolverhampton1 vs Leeds United7 0 : 1-0.940.820 : 1/40.75-0.884.101.615.3010.920.942 1/20.960.90

Hạng 2 Ba Lan

23/11   00h00 Ruch Chorzow15 vs Wigry Suwalki13 0 : 1/4-0.860.700 : 00.83-0.993.202.392.581-0.940.762 1/40.920.90

Hạng 2 Mexico

23/11   08h30 Tampico Madero3 vs FC Juárez2               
23/11   10h30 Alebrijes de Oaxaca4 vs Celaya FC1               

Cup Series C

22/11   19h30 AC Renate  vs Giana Erminio                
22/11   19h30 Bassano Virtus  vs FeralpiSalò                
22/11   19h30 Reggiana  vs AC Prato                
22/11   21h30 Viterbese Castrense  vs Teramo Calcio                
22/11   23h30 Pontedera  vs Lucchese Libertas                
23/11   01h30 Casertana FC  vs Sambenedettese                
23/11   01h30 Catania  vs Cosenza                

C1 U19 Châu Âu

22/11   18h00 CSKA Moscow YouthA-4 vs SL Benfica YouthA-3               
22/11   18h00 Qarabag FK YouthC-4 vs Chelsea FC YouthC-1               
22/11   20h00 Paris SG YouthB-2 vs Celtic FC YouthB-4               
22/11   20h00 Atlético Madrid YouthC-3 vs AS Roma YouthC-2               
22/11   21h00 Sporting Lisboa YouthD-2 vs Olympiakos YouthD-4               
22/11   22h00 Juventus YouthD-3 vs FC Barcelona YouthD-1               
22/11   22h00 Anderlecht YouthB-3 vs Bayern München U19B-1               
22/11   22h00 FC Basel YouthA-2 vs Man United YouthA-1               

U19 Séc

22/11   15h30 FK Zlin U19  vs Banik Ostrava U19                
22/11   17h15 Pardubice U19  vs MFK OKD Karviná U19                
22/11   18h00 Bohemians 1905 U19  vs Sigma Olomouc U19