`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/04/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C2 Châu Âu

04/05   02h05 RB SalzburgI-1 vs Olympique MarseilleI-2               
04/05   02h05 Atlético MadridA-5 vs ArsenalH-1               

Copa Libertadores

04/05   03h59 Alianza LimaH-4 vs Palmeiras/SPH-1               
04/05   03h59 Ind. Santa FeD-3 vs River PlateD-2               
04/05   03h59 The StrongestC-4 vs LibertadC-1               
04/05   03h59 Racing ClubE-1 vs Univ de ChileE-2               

VĐQG Lithuania

03/05   23h00 FK Kauno Zalgiris8 vs FK Jonava5               
04/05   01h00 FK Atlantas7 vs Stumbras Kaunas6               

Hạng 2 Nhật Bản

03/05   12h00 JEF United Chiba19 vs Fagiano Okayama2               
03/05   13h00 Tochigi SC13 vs Kyoto Sanga22               
03/05   13h00 Oita Trinita1 vs Omiya Ardija15               
03/05   13h00 Ventforet Kofu17 vs Renofa Yamaguchi3               
03/05   13h00 Avispa Fukuoka5 vs Montedio Yamagata12               
03/05   13h00 Tokushima Vortis16 vs Ehime FC21               
03/05   13h00 Tokyo Verdy4 vs Machida Zelvia7               
03/05   13h00 Roasso Kumamoto6 vs FC Gifu18               
03/05   13h00 Zweigen Kanazawa11 vs Albirex Niigata14               
03/05   13h00 Matsumoto Yamaga9 vs Mito HollyHock8               
03/05   14h00 Kamatamare Sanuki20 vs Yokohama FC10               

Hạng 3 Nhật Bản

03/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs Azul Claro Numazu2               
03/05   11h00 Fukushima Utd7 vs Kataller Toyama16               
03/05   11h00 Gainare Tottori1 vs Cerezo Osaka (R)4               
03/05   11h00 Kagoshima United8 vs Nagano Parceiro11               
03/05   11h00 Blaublitz Akita9 vs Giravanz Kitakyushu15               
03/05   12h00 FC Tokyo (R)17 vs Grulla Morioka12               
03/05   16h00 FC Ryukyu5 vs Gamba Osaka (R)6               
03/05   17h30 Thespakusatsu Gunma13 vs SC Sagamihara10               

Nữ Nhật

03/05   11h00 Albirex Niigata Ladies (W)7 vs INAC Leonessa (W)1               
03/05   12h00 Vegalta Sendai (W)8 vs Urawa RD Ladies (W)2               
03/05   12h00 JEF United (W)6 vs Nittaidai FIELDS (W)9               
03/05   12h00 Nojima Stella (W)5 vs NTV Beleza (W)4               
03/05   12h00 Nagano Parceiro (W)3 vs Cerezo Osaka (W)10               

U21 Séc

03/05   17h30 Viktoria Plzen YouthCFL-7 vs Jihlava YouthMSFL-6