`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/03/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

15/03   02h45 FC BarcelonaD-1 vs Chelsea FCC-2               
15/03   02h45 Besiktas JKG-1 vs Bayern MünchenB-2               

C1 Châu Á

14/03   17h00 Cerezo OsakaG-1 vs Buriram UnitedG-4               
14/03   17h30 Jeju UnitedG-2 vs Guangzhou EvergrandeG-3               
14/03   19h00 Tianjin QuanjianE-2 vs Jeonbuk Hyundai M.E-1               
14/03   19h00 Kitchee SCE-4 vs Kashiwa ReysolE-3               

Copa Libertadores

15/03   03h59 CS EmelecD-1 vs CR Flamengo/RJD-2               
15/03   03h59 Atlético NacionalB-1 vs Delfin SCB-4               
15/03   03h59 BolívarB-2 vs Colo ColoB-3               
15/03   03h59 Corinthians/SPG-1 vs Deportivo LaraG-2               
15/03   03h59 Estudiantes La PlataF-1 vs Real GarcilasoF-2               

VĐQG Montenegro

14/03   23h00 FK Mladost4 vs Iskra Danilovgrad6               
14/03   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Buducnost2               
14/03   23h00 FK Grbalj7 vs Sutjeska Niksic1               
14/03   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Zeta3               
14/03   23h00 Rudar Pljevlja5 vs FK Kom8               

VĐQG Peru

15/03   03h00 Unión ComercioB-8 vs Sport HuancayoB-6               
15/03   03h00 Ayacucho FCA-8 vs Univ San MartínA-1               
15/03   03h00 FBC MelgarB-1 vs Deportivo MunicipalB-7               
15/03   03h00 Sporting CristalA-2 vs UTC CajamarcaA-6               
15/03   03h00 Real GarcilasoB-4 vs Sport BoysB-3               
15/03   03h00 UniversitarioA-7 vs Sport RosarioA-3               
15/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs Alianza LimaA-5               
15/03   03h00 Academia CantolaoB-2 vs BinacionalB-5               

VĐQG Ai Cập

14/03   20h00 Tanta FC16 vs Alassiouty Sport12               
14/03   22h30 Wadi Degla SC14 vs Ittihad Alexandria15               
15/03   01h00 Zamalek SC3 vs Al Raja17               

C2 Châu Á

14/03   16h30 Shan UnitedF-3 vs Ceres–NegrosF-1               
14/03   18h30 Persija JakartaH-4 vs Song Lam Nghe AnH-2               
14/03   18h30 Home UnitedF-2 vs Boeung Ket FCF-4               
14/03   19h45 Darul TakzimH-1 vs Tampines RoversH-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

14/03   22h00 Sporting Lisboa B15 vs FC Penafiel5               
14/03   22h00 Vitória Guimarães B9 vs CD Santa Clara4               
14/03   22h00 Académico Viseu6 vs FC Famalicão12               
14/03   22h00 CD Cova Piedade14 vs Nacional Madeira8               
14/03   22h00 Real SC20 vs UD Oliveirense16               
14/03   22h00 Gil Vicente18 vs FC Arouca3               
14/03   22h00 Sporting Covilha11 vs Sporting Braga B19               
14/03   22h00 União da Madeira17 vs SL Benfica B10               
14/03   22h00 Académica Coimbra2 vs Leixões SC7               
14/03   22h00 Varzim SC13 vs FC Porto B1               

Hạng 2 Arập Xeut

14/03   19h50 Al Kawkab2 vs Al Watani (KSA)9               
14/03   19h55 Al Mujazzal12 vs Hajer Club13               
14/03   22h30 Al Nojoom10 vs Dhamak5               
14/03   23h10 Jeddah Club15 vs Al Qaisoma4               

League One

15/03   02h45 Bradford City8 vs Wigan Athletic3               

Aus Victoria

14/03   11h00 Northcote City  vs Green Gully SC5