`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/02/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

26/04   01h45 Bayern MünchenB-2 vs Real MadridH-2 0 : 1/2-0.960.860 : 1/4-0.830.713.652.043.601 1/4-0.990.8530.990.89K+PM

Copa Libertadores

26/04   05h15 Nacional (URU)F-4 vs Real GarcilasoF-3               
26/04   05h15 Atlético TucumánC-3 vs The StrongestC-4               
26/04   07h45 Monagas SCA-4 vs Defensor SportingA-3               
26/04   07h45 Ind. Santa FeD-3 vs CR Flamengo/RJD-1               
26/04   07h45 Boca JuniorsH-2 vs Palmeiras/SPH-1               

C1 Concacaf

26/04   08h30 Guadalajara Chivas1 vs Toronto FC5               

VĐQG Lithuania

25/04   23h00 FK Atlantas7 vs FK Jonava4               

VĐQG Macedonia

25/04   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs FK Shkupi7               
25/04   22h00 Sileks Kratovo3 vs Vardar Skopje2               
25/04   22h00 Pobeda Prilep8 vs Shkendija'791               
25/04   22h00 FK Skopje10 vs Pelister Bitola9               
25/04   22h00 Renova6 vs Academy Pandev5               

VĐQG Phần Lan

25/04   22h30 VPS Vaasa5 vs Ilves Tampere9 0 : 00.83-0.950 : 00.82-0.943.102.472.683/40.76-0.9020.80-0.94
25/04   22h30 Inter Turku7 vs HJK Helsinki2 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.880.753.655.101.581-0.960.822 1/40.82-0.96
25/04   22h30 RoPS Rovaniemi1 vs FC Lahti3 0 : 1/4-0.930.800 : 00.74-0.863.152.362.803/40.75-0.892 1/4-0.940.80
25/04   23h00 IFK Mariehamn12 vs KuPS Kuopio6 1/4 : 00.950.930 : 0-0.800.683.302.982.171-0.930.782 1/40.83-0.97

VĐQG Serbia

25/04   22h00 FK Partizan2 vs Radnicki Nis4               
25/04   22h00 Spartak Subotica5 vs FK Napredak7               
25/04   22h00 FK Vozdovac6 vs FK Vojvodina8               
25/04   22h00 Mladost Lucani10 vs Javor Ivanjica14               
25/04   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Backa13               
25/04   22h00 FK Zemun11 vs Borac Cacak15               
25/04   22h00 Macva Sabac12 vs FK Rad16               
25/04   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs Cukaricki Belgrade3               

VĐQG Slovenia

25/04   22h00 NK Aluminij8 vs NK Krsko7               

VĐQG Nhật Bản

25/04   18h00 Kashima Antlers12 vs Vissel Kobe7 0 : 1/2-0.980.860 : 1/4-0.850.733.552.023.651-0.990.852 1/20.890.97
25/04   18h00 Nagoya Grampus18 vs Shimizu S-Pulse13 0 : 0-0.940.820 : 0-0.930.803.402.802.4810.83-0.972 1/20.84-0.98
25/04   18h00 Kashiwa Reysol10 vs Urawa Red Diamonds9 0 : 00.81-0.930 : 00.78-0.903.352.482.8510.980.882 1/20.960.90
25/04   18h00 Jubilo Iwata8 vs V-Varen Nagasaki11 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.551.904.101-0.940.802 1/40.83-0.97
25/04   18h00 Consadole Sapporo4 vs Yokohama F Marinos15 0 : 1/40.950.930 : 00.69-0.813.352.213.301-0.960.822 1/2-0.990.85
25/04   18h00 Cerezo Osaka5 vs Vegalta Sendai6 0 : 3/4-0.940.820 : 1/40.970.913.751.824.2510.900.962 1/20.870.99
25/04   18h00 Sagan Tosu16 vs Kawasaki Frontale3 1/2 : 00.980.901/4 : 00.87-0.993.604.051.9010.950.912 1/20.930.93
25/04   18h00 Shonan Bellmare14 vs Gamba Osaka17 0 : 0-0.920.790 : 0-0.900.783.352.892.461-0.970.832 1/2-0.990.85
25/04   18h00 FC Tokyo2 vs Sanfrecce Hiroshima1 0 : 00.980.900 : 0-0.900.783.202.802.603/40.72-0.862 1/40.930.93

VĐQG Hàn Quốc

25/04   18h30 Jeonnam Dragons12 vs FC Seoul9               
25/04   18h30 Pohang Steelers4 vs Jeju United6               
25/04   18h30 Daegu FC11 vs Sangju Sangmu7               
25/04   18h30 Suwon Bluewings2 vs Gyeongnam3               
25/04   18h30 Ulsan Hyundai8 vs Incheon United10               
25/04   19h00 Gangwon FC5 vs Jeonbuk Hyundai M.1               

VĐQG Thái Lan

25/04   18h45 Chainat FC16 vs Port FC5               
25/04   18h45 Prachuap FC4 vs Chiangrai United3               
25/04   19h00 Pattaya United11 vs Ubon UMT United17               
25/04   19h00 Sukhothai FC8 vs Suphanburi FC10               
25/04   20h00 Air Force Central18 vs Chonburi FC12               

VĐQG Uzbekistan

25/04   20h30 Pakhtakor2 vs Navbahor5               
25/04   22h30 Sogdiana Jizzakh11 vs Qo‘qon FK6               

VĐQG Colombia

26/04   06h00 La Equidad16 vs Ind. Santa Fe10               
26/04   08h00 Junior Barranquilla8 vs Atlético Nacional1               

VĐQG Nam Phi

26/04   00h30 Maritzburg United3 vs Mamelodi Sundowns1 0 : 0-0.580.400 : 0-0.960.783.103.901.853/40.810.9920.75-0.95
26/04   00h30 Platinum Stars16 vs AmaZulu FC11               
26/04   00h30 SuperSport United14 vs Free State Stars5               
26/04   00h30 Orlando Pirates2 vs Bidvest Wits10               

C2 Châu Á

25/04   15h00 FC Alay OshD-4 vs Istiklol DushanbeD-1               
25/04   15h30 Abahani DhakaE-3 vs Aizawl FCE-4               
25/04   16h00 New Radiant SCE-2 vs Bengaluru FCE-1               
25/04   16h00 Thanh Hoa FCG-3 vs Yangon UnitedG-1               
25/04   17h00 Bali United PusamG-2 vs Global CebuG-4               
25/04   17h00 Ceres–NegrosF-1 vs Home UnitedF-2               
25/04   17h00 Shan UnitedF-3 vs Boeung Ket FCF-4               
25/04   18h00 Hang Yuen FCI-4 vs Hwaebul SCI-3               
25/04   19h00 Benfica de MacauI-2 vs April 25I-1               
25/04   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs FC AhalD-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/04   22h00 Académica Coimbra7 vs Real SC20 0 : 10.70-0.830 : 1/2-0.880.764.351.386.8010.80-0.942 3/4-0.920.77

Hạng 2 Ba Lan

25/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs GKS Katowice2 0 : 00.80-0.930 : 00.83-0.953.152.392.763/40.76-0.902 1/4-0.920.77
25/04   23h00 Chojniczanka4 vs Rakow Czestochowa10 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.830.703.352.093.1010.940.922 1/2-0.990.85
25/04   23h00 Bytovia14 vs GKS Tychy9 0 : 1/4-0.910.780 : 00.78-0.913.202.312.681-0.890.742 1/40.930.93

Hạng 2 Séc

25/04   20h00 FK Pardubice3 vs Taborsko13               
25/04   20h00 Hradec Kralove4 vs Olympia H.Kralove9               
25/04   20h00 Opava1 vs Viktoria Zizkov11               
25/04   20h00 Frydek-Mistek14 vs Pribram2               
25/04   20h00 MFK Vítkovice16 vs Ceske Budejovice6               
25/04   20h00 Usti nad Labem15 vs Sellier&Bellot Vlasim8               
25/04   20h00 Znojmo7 vs Fotbal Trinec5               
25/04   20h00 Banik Sokolov10 vs FK Varnsdorf12               

Hạng 2 Đan Mạch

26/04   00h00 FC Fredericia5 vs FC Roskilde10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

26/04   06h00 Richmond KickersNhóm 1-13 vs Toronto FC IINhóm 1-15               
26/04   07h00 RGV TorosNhóm 2-16 vs Orange County SCNhóm 2-2               

Cúp Bulgary

25/04   22h30 Levski Sofia  vs CSKA Sofia                

Cúp Séc

25/04   23h00 FK Zlin  vs FK Jablonec                

Cúp Síp

25/04   23h00 Pafos FC  vs Apollon Limassol                
25/04   23h00 APOEL FC  vs AEK Larnaka                

Cúp Trung Quốc

25/04   14h30 Shenyang Urban  vs Henan Construction                
25/04   14h30 Suzhou Dongwu  vs Hebei CFFC                
25/04   14h30 Heilongjiang Lava Spring  vs Guizhou Zhicheng                
25/04   17h00 Sichuan Longfor  vs Jiangsu Suning                
25/04   18h35 Dalian Boyang  vs Tianjin Quanjian                
25/04   18h35 Nantong Zhiyun  vs Shanghai Shenhua                
25/04   18h35 Yanbian Beiguo  vs Shandong Luneng                
25/04   19h00 Wuhan Zall  vs Tianjin Teda                

Hạng 3 Hàn Quốc

25/04   14h00 Daejeon Korail4 vs Changwon City6               
25/04   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Gimhae City1               
25/04   18h00 Mokpo City5 vs Cheonan City3               
25/04   18h00 Busan Transportation7 vs Gangneung City8               

U19 Séc

25/04   19h00 MFK OKD Karviná U19  vs Ceske Budejovice U19