`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/01/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

16/12   21h00 Bournemouth13 vs Liverpool FC5               
16/12   21h00 Brighton9 vs Burnley FC7               
16/12   21h00 Arsenal6 vs Newcastle Utd11               
16/12   21h00 Chelsea FC3 vs Southampton14               
16/12   21h00 Everton FC16 vs Swansea City19               
16/12   21h00 Leicester City12 vs Crystal Palace20               
16/12   21h00 Manchester City1 vs Tottenham4               
16/12   21h00 Stoke City15 vs West Ham18               
16/12   21h00 Watford FC8 vs Huddersfield10               
16/12   21h00 West Bromwich17 vs Manchester United2               

VĐQG Italia

16/12   21h00 Inter Milano2 vs Udinese Calcio14               
17/12   00h00 Torino FC8 vs SSC Napoli1               
17/12   02h45 AS Roma4 vs Cagliari Calcio13               

VĐQG Đức

16/12   20h30 RB Leipzig3 vs Hertha BSC14               
16/12   20h30 FC Augsburg10 vs SC Freiburg17               
16/12   20h30 Borussia Dortmund5 vs Hoffenheim6               
16/12   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Schalke 042               
16/12   20h30 Hannover 968 vs Bayer Leverkusen9               
16/12   20h30 1.FC Köln18 vs VfL Wolfsburg13               
16/12   20h30 Mönchengladbach4 vs Hamburger SV15               
16/12   20h30 VfB Stuttgart11 vs Bayern München1               

VĐQG Pháp

17/12   01h00 SM Caen6 vs Guingamp15               
17/12   01h00 Dijon FCO13 vs Lille OSC19               
17/12   01h00 AS Saint-Étienne7 vs AS Monaco2               
17/12   01h00 Lyon3 vs Olympique Marseille4               
17/12   01h00 Montpellier HSC8 vs FC Metz20               
17/12   01h00 FC Nantes5 vs Angers SCO16               
17/12   01h00 OGC Nice17 vs Girondins Bordeaux9               
17/12   01h00 Stade Rennais11 vs Paris St. Germain1               
17/12   01h00 Strasbourg18 vs Toulouse FC10               
17/12   01h00 Troyes AC14 vs Amiens SC12               

VĐQG Scotland

16/12   21h00 Hamilton Acad.8 vs Ross County9               
16/12   21h00 Dundee FC12 vs Partick Thistle11               
16/12   21h00 Aberdeen FC2 vs Hibernian FC3               
16/12   21h00 Hearts FC7 vs Celtic FC1               
16/12   21h00 Kilmarnock FC10 vs Motherwell FC5               
16/12   21h00 Rangers FC4 vs St Johnstone6               

VĐQG Hà Lan

16/12   23h30 SC Heerenveen8 vs NAC Breda17               
16/12   23h30 Willem II Tilburg15 vs PEC Zwolle4               
17/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs ADO Den Haag9               
17/12   01h45 Roda Kerkrade18 vs VVV Venlo12               
17/12   01h45 FC Twente16 vs Vitesse Arnhem6               

VĐQG Albania

16/12   19h00 Luftëtari Gjirokastër9 vs Skenderbeu1               
16/12   19h00 KF Kamza4 vs KF Laci5               
16/12   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs FK Kukesi2               
16/12   19h00 Teuta Durres7 vs KS Lushnja10               
16/12   19h00 Flamurtari Vlore3 vs Partizani Tirana6               

VĐQG Ba Lan

16/12   23h00 Sandecja12 vs Lechia Gdansk10               
16/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Zaglebie Lubin7               
16/12   23h00 Legia Warszawa1 vs Wisla Plock11               
16/12   23h00 Korona Kielce5 vs Piast Gliwice14               
16/12   23h00 Gornik Zabrze2 vs Cracovia15               
16/12   23h00 Lech Poznan6 vs Nieciecza KS13               
16/12   23h00 Slask Wroclaw9 vs Jagiellonia4               
16/12   23h00 Pogon Szczecin16 vs Arka Gdynia8               

VĐQG Bắc Ai Len

16/12   21h00 Cliftonville Belfast4 vs Glentoran Belfast6               
16/12   21h00 Linfield Belfast5 vs Warrenpoint Town9               
16/12   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Coleraine FC1               
16/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Ards FC10               
16/12   21h00 Glenavon2 vs Crusaders Belfast3               
16/12   21h00 Ballymena United7 vs Carrick Rangers11               

VĐQG Hy Lạp

16/12   19h00 AO Kerkyra13 vs Atromitos FC3               
16/12   21h15 AEK Athens1 vs Apollon Smyrni15               
16/12   23h30 AO Platanias16 vs PAOK Salonica2               

VĐQG Israel

16/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Hapoel Haifa1               
16/12   23h00 Maccabi Haifa6 vs Bnei Yehuda7               
16/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Tel Aviv4               
16/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Be'er Sheva2               
16/12   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Hapoel Acre12               
16/12   23h00 Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Ra'anana14               
16/12   23h00 Maccabi Petah Tikva11 vs FC Ashdod13               

VĐQG Malta

16/12   19h00 Naxxar Lions13 vs Balzan FC1               
16/12   19h00 Senglea Athletic10 vs Sliema Wanderers6               
16/12   21h00 Mosta FC8 vs Valletta FC2               
16/12   21h15 Hamrun Spartans7 vs Tarxien Rainbows12               

VĐQG Romania

16/12   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs Juventus Bucuresti14               
16/12   22h00 CS Univ Craiova3 vs CFR Cluj1               
16/12   22h00 FC Voluntari10 vs Sepsi OSK12               
16/12   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs Dinamo Bucuresti7               
16/12   22h00 Concordia Chiajna11 vs Gaz Metan Medias13               
16/12   22h00 Astra Giurgiu6 vs FC Botosani4               
16/12   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Viitorul Constanta5               

VĐQG Síp

16/12   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Omonia Nicosia7               
16/12   20h00 Apollon Limassol4 vs Olympiakos Nic.9               
16/12   20h00 Doxa Katokopia8 vs AEL Limassol3               
16/12   20h00 Aris Limassol11 vs Anorthosis FC2               
16/12   20h00 Alki Oroklini12 vs Pafos FC5               
16/12   20h00 AEK Larnaka1 vs Ermis Aradippou10               
16/12   20h00 APOEL FC6 vs Nea Salamina13               

VĐQG Thụy Sỹ

16/12   21h00 FC Luzern9 vs BSC Young Boys1               
16/12   21h00 FC Thun8 vs FC Lugano7               

VĐQG Wales

16/12   20h30 Newtown AFC9 vs Llandudno7               
16/12   20h30 Aberystwyth Town11 vs Prestatyn Town10               
16/12   20h30 Cardiff Met2 vs Bala Town5               

VĐQG New Zealand

17/12   07h00 Canterbury United8 vs Hawke's Bay Utd6               
17/12   07h00 Team Wellington2 vs Southern United5               
17/12   07h00 Auckland City1 vs Tasman United4               
17/12   09h35 Waitakere United7 vs Eastern Suburbs (NZL)3               

VĐQG Nam Phi

16/12   20h30 Chippa United8 vs Polokwane City13               
16/12   20h30 Mamelodi Sundowns4 vs Bloemfontein Celtic3               
16/12   23h00 Free State Stars9 vs Orlando Pirates7               
17/12   01h15 Bidvest Wits16 vs Platinum Stars14               
17/12   01h15 Kaizer Chiefs6 vs Ajax Cape Town15               

Hạng Nhất Anh

16/12   21h00 Birmingham City21 vs QPR16               
16/12   21h00 Bolton Wanderers23 vs Burton Albion22               
16/12   21h00 Brentford FC13 vs Barnsley17               
16/12   21h00 Bristol City5 vs Nottingham F.8               
16/12   21h00 Cardiff City2 vs Hull City20               
16/12   21h00 Derby County7 vs Aston Villa4               
16/12   21h00 Ipswich Town9 vs Reading FC19               
16/12   21h00 Leeds United10 vs Norwich City15               
16/12   21h00 Millwall FC18 vs Middlesbrough6               
16/12   21h00 Preston NE12 vs Sheffield Utd3               
16/12   21h00 Sheffield Wed11 vs Wolverhampton1               
16/12   21h00 Sunderland24 vs Fulham FC14               

Hạng 2 Italia

16/12   20h00 Foggia Calcio16 vs Venezia FC4               
16/12   20h00 Perugia Calcio13 vs FC Bari 19081               
16/12   20h00 Avellino12 vs Ascoli22               
16/12   20h00 Brescia Calcio15 vs Cittadella9               
16/12   20h00 Cremonese7 vs Empoli FC6               
16/12   20h00 Carpi FC11 vs Frosinone3               
16/12   20h00 Palermo5 vs Ternana Calcio20               
16/12   20h00 Parma Calcio2 vs Cesena21               

Hạng Nhất Scotland

16/12   21h00 St. Mirren2 vs Dunfermline3               
16/12   21h00 Queen of the South5 vs Dundee United1               
16/12   21h00 Falkirk FC9 vs Brechin City10               
16/12   21h00 Inverness CT7 vs Dumbarton FC8               
16/12   21h00 Livingston FC4 vs Greenock Morton6               

Hạng 2 Bỉ

17/12   01h30 Roeselare4 vs Tubize8               
17/12   01h30 Westerlo7 vs Cercle Brugge3               
17/12   01h30 FCO Beerschot Wilrijk2 vs Union Saint-Gilloise6               
17/12   01h30 OH Leuven1 vs Lierse SK5               

Hạng 2 Argentina

17/12   01h00 Deportivo Morón21 vs Ferro Carril Oeste23               
17/12   01h00 CS Estudiantes (SL)19 vs Nueva Chicago14               
17/12   01h00 Los Andes13 vs Club Almagro5               
17/12   01h00 Villa Dálmine3 vs Juventud Unida (G)2               
17/12   01h00 Mitre SdE18 vs Independiente Rivadavia22               
17/12   01h00 Deportivo Riestra17 vs San Martín Tucumán11               
17/12   01h00 Boca Unidos25 vs Guillermo Brown4               
17/12   01h00 All Boys20 vs CA Aldosivi8               
17/12   01h00 Atletico Rafaela6 vs Brown de Adrogué7               
17/12   01h00 Sarmiento Junín16 vs Agropecuario AAC1               
17/12   01h00 Gimnasia Jujuy15 vs Instituto Córdoba12               
17/12   01h00 Quilmes AC9 vs Flandria24               

Hạng 3 Đức

16/12   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs SV Wehen4               
16/12   19h00 Würzburger Kickers15 vs Meppen9               
16/12   19h00 FSV Zwickau17 vs Chemnitzer FC14               
16/12   19h00 Magdeburg2 vs Sonnenhof Großaspach6               
16/12   19h00 Preußen Münster18 vs RW Erfurt20               
16/12   19h00 VfR Aalen11 vs Fortuna Köln3               
16/12   19h00 VfL Osnabrück16 vs Karlsruher SC8               
16/12   19h00 Paderborn1 vs Hallescher FC10               
16/12   19h00 Hansa Rostock7 vs Sportfreunde Lotte13               
16/12   19h00 Unterhaching5 vs Werder Bremen II19               

Nữ Australia

16/12   15h15 Newcastle Jets (W)5 vs Perth Glory (W)1               

League Two

16/12   21h00 Notts County2 vs Grimsby Town14               
16/12   21h00 Lincoln City11 vs Accrington Stanley3               
16/12   21h00 Swindon Town5 vs Colchester Utd9               
16/12   21h00 Wycombe8 vs Chesterfield24               
16/12   21h00 Carlisle Utd12 vs Port Vale21               
16/12   21h00 Cambridge Utd15 vs Newport County10               
16/12   21h00 Forest Green20 vs Luton Town1               
16/12   21h00 Crewe Alexandra19 vs Crawley Town17               
16/12   21h00 Exeter City4 vs Stevenage FC13               
16/12   21h00 Barnet23 vs Morecambe FC22               
16/12   21h00 Coventry City6 vs Cheltenham16               
16/12   21h00 Mansfield7 vs Yeovil Town18               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

16/12   19h00 Borussia Dortmund II  vs Westfalia Rhynern                
16/12   19h00 1.FC Köln II  vs RW Essen                
16/12   19h00 Fortuna Düsseldorf II  vs Mönchengladbach II                
16/12   19h00 Wuppertal  vs SG Wattenscheid                
16/12   19h00 Wiedenbrück 2000  vs Bonner SC                
16/12   19h00 TuS Erndtebrück  vs Verl                
16/12   19h00 KFC Uerdingen  vs FC Wegberg-Beeck                
16/12   19h00 RW Oberhausen  vs SV Rödinghausen                
16/12   19h00 Alemannia Aachen  vs Viktoria Köln