`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 01/01/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

29/01   03h59 USA  vs Bosnia-Herzegovina                

VĐQG Tây Ban Nha

28/01   22h00 CD Leganés13 vs RCD Espanyol14 0 : 1/4-0.980.880 : 00.75-0.883.102.333.453/40.870.992-0.930.80
28/01   22h00 Atlético Madrid2 vs UD Las Palmas19 0 : 20.901.000 : 3/40.78-0.907.501.1816.001 1/4-0.990.853 1/4-0.950.83
28/01   22h00 FC Barcelona1 vs Deportivo Alavés16 0 : 2 3/40.85-0.950 : 1 1/40.82-0.9412.001.1020.001 3/40.81-0.954 1/4-0.940.82
28/01   22h00 Athletic Bilbao12 vs SD Eibar10 0 : 3/4-0.920.810 : 1/4-0.970.853.601.844.501-0.960.822 1/40.920.96
28/01   22h00 Celta de Vigo7 vs Real Betis11 0 : 3/41.000.900 : 1/4-0.970.854.101.774.301 1/4-0.890.7530.960.92
28/01   22h00 Deportivo La Coruña18 vs Levante UD17 0 : 1/2-0.920.810 : 1/4-0.900.783.452.083.651-0.930.792 1/40.84-0.96
28/01   22h00 Málaga CF20 vs Girona FC9 0 : 00.82-0.930 : 00.82-0.943.302.473.001-0.930.792 1/40.960.92
28/01   22h00 Sevilla FC6 vs Getafe CF8 0 : 11.000.900 : 1/40.77-0.894.251.595.6010.81-0.952 3/41.000.88
28/01   22h00 Valencia CF3 vs Real Madrid4 1 : 00.930.971/4 : 00.930.954.854.701.611 1/40.79-0.933 1/20.881.00
28/01   22h00 Villarreal CF5 vs Real Sociedad15 0 : 1/40.950.950 : 1/4-0.880.753.602.253.1010.83-0.972 3/40.950.93

VĐQG Italia

28/01   20h00 Sassuolo Calcio14 vs Atalanta Bergamo8 1/4 : 0-0.950.851/4 : 00.80-0.933.453.652.0910.82-0.962 1/40.83-0.95
28/01   20h00 SPAL 190718 vs Inter Milano4 3/4 : 00.920.981/4 : 0-0.920.793.954.701.741 1/4-0.880.732 1/20.84-0.96
28/01   20h00 ChievoVerona13 vs Juventus FC2 1 1/4 : 01.000.901/2 : 00.980.905.008.301.391 1/4-0.900.762 3/40.970.91
28/01   20h00 FC Crotone17 vs Cagliari Calcio16 0 : 00.72-0.830 : 00.960.923.302.403.101-0.920.772 1/2-0.840.72
28/01   20h00 Fiorentina11 vs Hellas Verona19 0 : 1 1/20.87-0.970 : 1/20.79-0.925.701.3010.501 1/40.970.8930.930.95
28/01   20h00 Genoa15 vs Udinese Calcio9 0 : 1/4-0.980.880 : 00.74-0.863.352.353.151-0.920.772 1/40.950.93
28/01   20h00 AC Milan7 vs Lazio3 0 : 00.80-0.900 : 00.73-0.853.402.442.8510.930.932 1/20.990.89
28/01   20h00 SSC Napoli1 vs Bologna FC12 0 : 2-0.960.860 : 3/40.80-0.936.501.2115.501 1/40.78-0.933 1/4-0.960.84
28/01   20h00 AS Roma5 vs Sampdoria6 0 : 1 1/40.84-0.940 : 1/20.84-0.965.301.387.801 1/40.950.9130.920.96
28/01   20h00 Torino FC10 vs Benevento Calcio20 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/20.84-0.964.751.466.801 1/41.000.862 3/40.83-0.95

VĐQG Đức

28/01   21h30 Bayer Leverkusen2 vs Mainz15 0 : 1 1/40.901.000 : 1/20.920.965.101.427.201 1/40.880.9830.85-0.97
29/01   00h00 Hannover 9610 vs VfL Wolfsburg13 0 : 00.87-0.970 : 00.78-0.903.502.512.7910.84-0.982 1/20.86-0.98

VĐQG Hà Lan

28/01   17h30 FC Utrecht6 vs AFC Ajax2 3/4 : 00.950.931/4 : 00.930.953.903.701.751 1/40.950.9130.900.96
28/01   19h30 Feyenoord5 vs ADO Den Haag8 0 : 1 3/40.85-0.970 : 3/40.890.995.901.2010.001 1/40.80-0.943 1/40.980.88
28/01   19h30 Roda Kerkrade17 vs SBV Excelsior10 0 : 00.82-0.940 : 00.87-0.993.402.372.6110.880.982 1/20.980.88
28/01   21h45 Willem II Tilburg14 vs AZ Alkmaar3 3/4 : 00.85-0.971/4 : 00.910.973.703.601.801 1/41.000.862 3/40.83-0.97

VĐQG Hy Lạp

28/01   20h00 Panetolikos12 vs PAOK Salonica2               
28/01   22h15 Atromitos FC4 vs AE Larisa9               
28/01   22h15 Panionios GSS5 vs PAS Giannina11               
28/01   22h15 SKODA Xanthi8 vs Levadiakos10               
29/01   00h30 Asteras Tripoli6 vs Olympiakos Pireus1               

VĐQG Malta

28/01   19h00 Birkirkara FC6 vs Senglea Athletic10               
28/01   21h00 Balzan FC1 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   23h00 Akhisar Bld.12 vs Antalyaspor16               
28/01   23h00 Göztepe Izmir7 vs Kayserispor5               
28/01   23h00 Trabzonspor6 vs Fenerbahçe SK2               
28/01   23h00 Genclerbirligi15 vs Konyaspor17               
28/01   23h00 Alanyaspor13 vs Bursaspor9               
28/01   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Kardemir Karabükspor18               
28/01   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Sivasspor8               
28/01   23h00 Besiktas JK4 vs Kasımpaşa SK11               
28/01   23h00 Galatasaray SK3 vs Osmanlispor FK14               

VĐQG Australia

28/01   16h30 Perth Glory9 vs WS Wanderers6 0 : 00.80-0.930 : 00.85-0.973.602.362.6610.73-0.882 3/40.85-0.99

VĐQG UAE

28/01   20h25 Al Dhafra11 vs Wahda Abu Dhabi3               
28/01   23h00 Wasl Dubai2 vs Sharjah8               

VĐQG Argentina

29/01   02h00 Defensa y Justicia10 vs Vélez Sársfield19               
29/01   02h00 Talleres Córdoba4 vs San Lorenzo2               
29/01   02h00 Godoy Cruz11 vs Chacarita Juniors25               
29/01   02h00 Argentinos Juniors18 vs San Martín San Juan8               
29/01   02h00 Gimnasia La Plata21 vs Rosario Central22               
29/01   02h00 Independiente6 vs Estudiantes La Plata12               
29/01   02h00 CA Lanús23 vs Patronato Paraná17               
29/01   02h00 Atlético Tucumán14 vs Temperley24               
29/01   02h00 Newell's Old Boys20 vs Arsenal Sarandi28               
29/01   02h00 Club Olimpo26 vs Belgrano Córdoba9               
29/01   02h00 Unión Santa Fe3 vs Racing Club13               
29/01   02h00 CA Tigre27 vs CA Banfield15               
29/01   02h00 CA Huracán5 vs River Plate16               

VĐQG Mexico

29/01   01h00 Deportivo Toluca12 vs Cruz Azul5               
29/01   03h00 Lobos de la BUAP18 vs UNAM Pumas1               
29/01   07h00 TR Veracruz16 vs Santos Laguna3               

VĐQG Costa Rica

29/01   00h00 AD Carmelita7 vs Guadalupe FC4               
29/01   00h00 Santos Guápiles8 vs Limón FC10               
29/01   00h00 Universidad CR6 vs Municipal Liberia9               
29/01   00h00 Municipal Grecia12 vs CS Cartaginés11               
29/01   00h00 Saprissa1 vs LD Alajuelense2               
29/01   00h00 CS Herediano3 vs Pérez Zeledón5               

VĐQG Ai Cập

28/01   19h30 Alassiouty Sport10 vs Ittihad Alexandria14               
28/01   22h00 Arab Contractors6 vs Nasr Cairo17               

VĐQG Nam Phi

28/01   20h30 Bloemfontein Celtic8 vs Cape Town City2               
28/01   20h30 Golden Arrows10 vs Baroka FC7               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/01   18h00 Cultural Leonesa18 vs Sevilla Atlético21               
28/01   22h00 Sporting Gijón10 vs Gimnàstic Tarragona14               
29/01   00h00 SD Huesca1 vs CA Osasuna5               
29/01   00h00 UD Almería17 vs CD Numancia6               
29/01   00h00 CD Tenerife11 vs Real Valladolid9               

Hạng 2 Đức

28/01   18h30 Jahn Regensburg8 vs Ingolstadt4               
28/01   18h30 SV Sandhausen5 vs Dynamo Dresden11               
28/01   18h30 Union Berlin6 vs Nürnberg3               
28/01   18h30 Erzgebirge Aue13 vs E. Braunschweig14               
28/01   18h30 VfL Bochum12 vs Arminia Bielefeld9               
28/01   18h30 MSV Duisburg7 vs Heidenheim15               
28/01   18h30 Greuther Fürth17 vs Holstein Kiel2               
28/01   18h30 Kaiserslautern18 vs Fortuna Düsseldorf1               
28/01   18h30 St. Pauli10 vs SV Darmstadt16               

Hạng 2 Hà Lan

29/01   01h00 FC Volendam16 vs Go Ahead Eagles15               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   19h00 Adana Demirspor14 vs Samsunspor16               
28/01   19h00 Ankaragücü2 vs Elazığspor11               
28/01   19h00 Denizlispor17 vs Eskişehirspor12               
28/01   19h00 Altınordu SK7 vs Balikesirspor5               
28/01   19h00 Ümraniyespor1 vs Adanaspor9               
28/01   19h00 Erzurum BB10 vs Rizespor3               
28/01   19h00 Manisaspor15 vs Gaziantepspor18               
28/01   19h00 Giresunspor4 vs İstanbulspor AŞ8               
28/01   19h00 Gaziantep B.B.13 vs Boluspor6               

Hạng 2 Mexico

29/01   01h00 Leones Negros14 vs Dorados Sinaloa12               

Hạng 3 Italia

28/01   21h00 MonzaA-5 vs Lucchese LibertasA-14               
28/01   21h00 FC SüdtirolB-10 vs TriestinaB-15               
28/01   21h00 Trapani CalcioC-13 vs Juve StabiaC-10               
28/01   21h00 CatanzaroC-17 vs AS BisceglieC-11               
28/01   21h00 Siracusa CalcioC-14 vs Racing FondiC-6               
28/01   21h00 PordenoneB-13 vs Bassano VirtusB-3               
28/01   21h00 Rende CalcioC-3 vs US LecceC-1               
28/01   21h00 Paganese CalcioC-19 vs AkragasC-18               
28/01   21h00 AC CuneoA-9 vs Giana ErminioA-3               
28/01   21h00 SantarcangeloB-7 vs AlbinoLeffeB-8               
28/01   21h00 Matera CalcioC-4 vs RegginaC-15               
28/01   21h00 Fidelis AndriaC-12 vs CosenzaC-2               
28/01   21h00 MonopoliC-8 vs Sicula LeonzioC-16               
28/01   21h00 SambenedetteseB-5 vs GubbioB-6               
28/01   21h00 Viterbese CastrenseA-6 vs AC PisaA-4               
28/01   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs PistoieseA-12               
28/01   21h00 Olbia CalcioA-15 vs Carrarese CalcioA-8               
28/01   21h00 US ArezzoA-11 vs Piacenza CalcioA-19               
28/01   21h00 FanoB-16 vs FeralpiSalòB-2               
28/01   21h00 CataniaC-5 vs Virtus FrancavillaC-7               
28/01   21h00 Vicenza CalcioB-9 vs PadovaB-14               
28/01   21h00 LivornoA-1 vs AlessandriaA-2               
28/01   21h00 RavennaB-12 vs Teramo CalcioB-11               
28/01   21h00 Robur SienaA-7 vs GavorranoA-18               

Nữ Australia

28/01   11h30 Canberra Utd (W)5 vs Newcastle Jets (W)3               
28/01   11h30 Adelaide Utd (W)9 vs Brisbane Roar (W)1               
28/01   18h15 Perth Glory (W)6 vs WS Wanderers (W)8               

Brazil Mineiro

28/01   19h00 Democrata-GV/MG11 vs URT/MG2               
29/01   01h00 Tupi/MG12 vs Caldense/MG5               
29/01   02h00 Tombense FC/MG9 vs Cruzeiro/MG3               
29/01   02h00 Uberlândia/MG7 vs Villa Nova/MG10               
29/01   02h00 América Mineiro/MG4 vs Boa Esporte/MG6               

Brazil Paranaense

29/01   02h00 Prudentópolis/PR9 vs Foz do Iguaçu/PR6               
29/01   02h00 Maringá FC/PR10 vs Toledo CW/PR3               
29/01   02h00 União/PR2 vs Coritiba/PR8               
29/01   02h00 Rio Branco/PR5 vs Cascavel/PR12               
29/01   02h00 Paraná/PR11 vs Londrina/PR7               

Brazil Carioca

29/01   01h30 Macaé/RJB-1 vs Portuguesa/RJB-5               
29/01   01h30 Bangu/RJA-2 vs Nova Iguacu/RJA-5               
29/01   02h00 Botafogo/RJB-4 vs Boavista/RJB-2               
29/01   04h00 Madureira/RJB-3 vs Fluminense/RJB-6               

Brazil Gaucho

29/01   02h00 Cruzeiro PoA/RS11 vs Veranópolis/RS4               
29/01   02h00 São José PoA/RS6 vs Grêmio/RS10               
29/01   02h00 São Luiz/RS8 vs Brasil Pelotas/RS3               
29/01   02h00 SC São Paulo/RS7 vs Caxias/RS1               
29/01   02h00 Internacional/RS2 vs Avenida/RS9               
29/01   02h00 Juventude/RS5 vs Novo Hamburgo/RS12               

Brazil Paulista

29/01   02h00 RB Brasil/SPD-2 vs Linense/SPA-4               
29/01   02h00 Sao Bento/SPC-3 vs Ponte Preta/SPB-1               
29/01   02h00 Novorizontino/SPC-2 vs Sao Caetano/SPB-4               
29/01   02h00 Ferroviária/SPC-4 vs Botafogo/SPD-4               
29/01   02h00 Santo André/SPB-2 vs Mirassol/SPD-3               
29/01   02h00 Bragantino/SPA-3 vs Palmeiras/SPC-1               
29/01   02h00 Corinthians/SPA-2 vs São Paulo/SPB-3               
29/01   02h00 Santos/SPD-1 vs Ituano/SPA-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

28/01   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs Energie Cottbus                

U23 Anh

28/01   19h00 Sunderland U23s1-3 vs Arsenal U23s1-4               
28/01   20h00 Liverpool U23s1-12 vs Derby U23s1-9               

U21 Australia

29/01   06h30 Melb. Victory YouthA-1 vs Perth Glory YouthA-2