`

TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA ATLÉTICO MINEIRO/MG VS SAN LORENZO

Copa Sudamericana, vòng 1

Atlético Mineiro/MG

FT

0 - 0

(0-0)

San Lorenzo


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Atlético Mineiro/MG: 0%
Hòa: 50%
San Lorenzo: 50%
09/05 Atl. Mineiro/MG 0 - 0 San Lorenzo
12/04 San Lorenzo 1 - 0 Atl. Mineiro/MG
- PHONG ĐỘ ATLÉTICO MINEIRO/MG
20/05 Atl. Mineiro/MG 1 - 0 Cruzeiro/MG
17/05 Chapecoense 0 - 0 Atl. Mineiro/MG
14/05 Atletico/PR 1 - 2 Atl. Mineiro/MG
09/05 Atl. Mineiro/MG 0 - 0 San Lorenzo
06/05 Sao Paulo/SP 2 - 2 Atl. Mineiro/MG
- PHONG ĐỘ SAN LORENZO
15/05 River Plate 2 - 0 San Lorenzo
09/05 Atl. Mineiro/MG 0 - 0 San Lorenzo
05/05 San Lorenzo 2 - 0 Belgrano
29/04 Patronato Parana 0 - 0 San Lorenzo
22/04 San Lorenzo 1 - 0 Chacarita Jrs
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
2 đội đang thi đấu tự tin khi bất bại 4 trận vừa qua. Lợi thế sân nhà sẽ là điểm tựa để AMIN có một trận đấu khả quan.

Dự đoán: AMIN

4/5 trận gần đây của SAL có ít hơn 3 bàn. Thêm nữa, 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

LỊCH THI ĐẤU COPA SUDAMERICANA

Thứ 4, ngày 14/02
05h15 Sportivo Luqueño 2 - 0 Deportivo Cuenca
05h15 UTC Cajamarca 2 - 0 Rampla Juniors
07h30 Zamora FC 0 - 2 Colon Santa Fe
Thứ 6, ngày 16/02
05h15 Nacional Asunción 0 - 0 Mineros Guyana
07h30 Defensa y Justicia 0 - 1 América de Cali
07h30 Unión Española 0 - 0 Sport Huancayo
Thứ 4, ngày 21/02
05h15 Sport Rosario 0 - 0 CA Cerro
07h30 Barcelona SC 0 - 0 General Díaz
Thứ 5, ngày 22/02
05h15 CA Lanús 4 - 2 Sporting Cristal
Thứ 6, ngày 23/02
05h15 El Nacional Quito 3 - 2 CD San José
07h30 Everton Viña del Mar 1 - 2 Caracas FC
Thứ 4, ngày 07/03
05h15 CD San José 1 - 1 El Nacional Quito
07h45 Colon Santa Fe 1 - 0 Zamora FC
07h45 Caracas FC 0 - 1 Everton Viña del Mar
Thứ 5, ngày 08/03
05h15 CA Cerro 2 - 0 Sport Rosario
05h15 General Díaz 2 - 1 Barcelona SC
07h45 Sporting Cristal 2 - 1 CA Lanús
07h45 Deportivo Cuenca 2 - 0 Sportivo Luqueño
Thứ 6, ngày 09/03
05h15 Rampla Juniors 4 - 0 UTC Cajamarca
05h15 Mineros Guyana 0 - 0 Nacional Asunción
07h45 América de Cali 0 - 3 Defensa y Justicia
07h45 Sport Huancayo 3 - 0 Unión Española
Thứ 4, ngày 11/04
05h15 LDU Quito 2 - 1 CD Guabirá
05h15 Jaguares de Córdoba 2 - 1 Boston River
07h30 Deportivo Cali 3 - 0 Danubio FC
Thứ 5, ngày 12/04
05h15 San Lorenzo 1 - 0 Atlético Mineiro/MG
07h45 Blooming 1 - 0 Bahia/BA
07h45 Fluminense/RJ 3 - 0 Nacional Potosí
Thứ 6, ngày 13/04
05h15 Audax Italiano 1 - 2 Botafogo/RJ
05h15 Atlético/PR 3 - 0 Newell's Old Boys
07h30 Sol de América 2 - 0 Independiente Medellín
07h30 Rosario Central 0 - 0 São Paulo/SP
Thứ 5, ngày 19/04
05h15 Estudiantes FC 1 - 1 Deportes Temuco
Thứ 4, ngày 09/05
05h15 CD Guabirá 3 - 2 LDU Quito
07h45 Danubio FC 3 - 2 Deportivo Cali
07h45 Atlético Mineiro/MG 0 - 0 San Lorenzo
Thứ 5, ngày 10/05
05h15 Deportes Temuco 2 - 0 Estudiantes FC
07h45 São Paulo/SP 1 - 0 Rosario Central
07h45 Botafogo/RJ 1 - 1 Audax Italiano
Thứ 6, ngày 11/05
05h15 Newell's Old Boys 2 - 1 Atlético/PR
05h15 Boston River 3 - 0 Jaguares de Córdoba
07h45 Nacional Potosí 2 - 0 Fluminense/RJ
07h45 Independiente Medellín 3 - 1 Sol de América
Thứ 4, ngày 23/05
07h45 Bahia/BA vs Blooming
BÌNH LUẬN: